Club Profile

🏟️ Stade Brestois 29

Hồ sơ CLB, phân tích phong độ và dữ liệu thi đấu cập nhật

Stade Brestois 29

Stade Brestois 29

Ligue 1 · France
Mã đội: BRE Thành lập: 1950 Sân: Stade Francis-Le Blé Sức chứa: 15931
Điểm số
0
0 điểm/trận
Số trận
0
Xếp hạng 4
Thắng · Hòa · Thua
0 · 0 · 0
Tỷ lệ thắng 0%
Hiệu số
0
0 bàn thắng / 0 bàn thua
Phong độ gần nhất
Chuỗi W/D/L
Sân nhà
15,931
Stade Francis-Le Blé

Phân tích chuyên môn

Stade Brestois 29 đang nhận được nhiều sự quan tâm tại Ligue 1. Nội dung được tổ chức theo từng nhóm thông tin giúp người đọc nhanh chóng nắm bắt sức mạnh đội hình, bối cảnh cạnh tranh và nét đặc trưng chiến thuật của CLB.

Với vị trí thứ 4 trên bảng xếp hạng Ligue 1, Stade Brestois 29 tích lũy được 0 điểm qua 0 trận. Đội có hiệu số +0 và tỷ lệ thắng 0.0% — cho thấy Stade Brestois 29 đang cạnh tranh ở mức trung bình-top với 0 điểm trung bình mỗi trận.

Lịch sử đội bóng

Khởi nguồn từ Stade Brestois 29, 1950 ra đời từ năm 0 và đã phát triển thành một trong những CLB có ảnh hưởng nhất tại Ligue 1 qua nhiều thập kỷ.

Phong độ gần đây

Phong độ gần nhất (N/A): 0 thắng - 0 hòa - 0 thua qua 0 trận gần nhất tại Ligue 1. Tỷ lệ thắng 0.0% và 0 điểm trung bình mỗi trận, cho thấy đội đang có nhịp thi đấu khó khăn.

Bảng xếp hạng Ligue 1

#ĐộiTrậnThắngHòaThuaHSĐiểm
1 Auxerre 0 0 0 0 0 0
2 Angers 0 0 0 0 0 0
3 Monaco 0 0 0 0 0 0
4 Stade Brestois 29 0 0 0 0 0 0
5 Lorient 0 0 0 0 0 0
6 Le Havre 0 0 0 0 0 0
7 Le Mans 0 0 0 0 0 0
8 Lille 0 0 0 0 0 0
Xem bảng xếp hạng đầy đủ →

Lịch thi đấu & Kết quả gần đây

Danh sách cầu thủ Stade Brestois 29

FAQ về Stade Brestois 29

CLB Stade Brestois 29 đang thi đấu ở giải nào?

Stade Brestois 29 hiện được ghi nhận thi đấu tại Ligue 1.

Sân nhà của Stade Brestois 29 ở đâu?

Đội bóng sử dụng sân Stade Francis-Le Blé tại Brest.

Mùa này Stade Brestois 29 có phong độ ra sao?

Dữ liệu phong độ mùa hiện tại đang tiếp tục được đồng bộ.

HLV của Stade Brestois 29 là ai?

Thông tin huấn luyện viên của Stade Brestois 29 đang được cập nhật từ nguồn dữ liệu.

Stade Brestois 29 được thành lập năm nào?

Stade Brestois 29 được thành lập từ năm 1950, có tuổi đời 76 năm.

Thông tin mở rộng

Bản sắc CLB: Stade Brestois 29 là câu lạc bộ đến từ France, thi đấu tại Ligue 1.
Vị trí bảng xếp hạng: Hạng 4 với 0 điểm sau 0 trận (0T-0H-0B).
Sân nhà: Stade Brestois 29 chơi tại Stade Francis-Le Blé, Brest (sức chứa 15,931 khán giả).
Đối thủ cùng giải: Auxerre, Angers, Monaco, Lorient, Le Havre...

Gợi ý theo dõi thêm

Đội bóng cùng Ligue 1

Bình luận mô phỏng về đội bóng

Fan ủng hộ 1 · Ủng hộ

Tôi nghiêng về Stade Brestois 29 vì nhịp thi đấu gần đây khá ổn, chỉ cần giữ được cường độ là có thể bùng nổ. (đội bóng mô phỏng)

Fan hoài nghi 2 · Hoài nghi

Dữ liệu lịch sử cho thấy Stade Brestois 29 vẫn có điểm yếu ở khâu chuyển trạng thái và chống phản công. (đội bóng mô phỏng)

Bình luận đứng giữa 3 · Trung lập

Nếu xét tương quan lực lượng và phong độ, Stade Brestois 29 vẫn còn nhiều biến số cần theo dõi. (đội bóng mô phỏng)

Fan đối lập 4 · Hoài nghi

Đừng vội lạc quan, Stade Brestois 29 cần chứng minh thực tế trên sân chứ không chỉ bằng danh tiếng. (đội bóng mô phỏng)

Fan cổ vũ 5 · Ủng hộ

Mấu chốt của Stade Brestois 29 là tận dụng được cơ hội đầu tiên, nếu ghi bàn sớm thế trận sẽ dễ hơn. (đội bóng mô phỏng)