Player Profile

⚽ Rafael Juninho

ML Vitebsk · Premier League

Rafael Juninho

Rafael Juninho

🏳️ Quốc tịch: Brazil 🎂 Tuổi: 19 📏 Chiều cao: 170 🏟️ CLB: ML Vitebsk 🏆 Giải đấu: Premier League

Giới thiệu

Thông tin về Rafael Juninho được cập nhật theo dữ liệu local mới nhất, giúp người hâm mộ có thêm cơ sở khi đánh giá phong độ, vai trò chiến thuật và giá trị đóng góp của cầu thủ.

Ở giai đoạn hiện tại, Premier League tiếp tục là nhân tố nhận được nhiều kỳ vọng từ người hâm mộ Rafael Juninho. Mức độ hiệu quả của cầu thủ thường gắn liền với cách đội bóng triển khai hệ thống tấn công.

Các CLB đã thi đấu

Trận đấu gần đây

Đồng đội cùng CLB

Thống kê sự nghiệp

Mùa giải CLB Số trận Đội hình Phút Bàn thắng Kiến tạo Thẻ vàng Thẻ đỏ
2025 Corinthians U20 2 0 76 1 0 0 0
2025 ML Vitebsk 9 7 493 1 0 0 0
2025 IMT Novi Beograd 6 6 362 1 1 1 0
2024 ML Vitebsk 2 1 99 0 0 0 0

Thông tin mở rộng

Hồ sơ: Rafael Juninho là cầu thủ quốc tịch Brazil.
CLB hiện tại: ML Vitebsk
Giải đấu: Premier League
Dữ liệu được cập nhật tự động từ nguồn API.

FAQ về Rafael Juninho

Rafael Juninho đang chơi cho đội nào?

Rafael Juninho hiện thuộc biên chế ML Vitebsk.

Quốc tịch của Rafael Juninho là gì?

Rafael Juninho mang quốc tịch Brazil.

Hồ sơ Rafael Juninho có cập nhật thường xuyên không?

Dữ liệu hồ sơ cầu thủ được đồng bộ định kỳ từ nguồn local cache để đảm bảo tốc độ tải trang và tính ổn định.

Cầu thủ này phù hợp với kiểu chiến thuật nào?

Thông thường, dữ liệu mô tả vai trò và bối cảnh thi đấu sẽ giúp người đọc hiểu rõ hơn cầu thủ phù hợp với cách vận hành tấn công nào.

Gợi ý theo dõi thêm

Bình luận mô phỏng về cầu thủ

Fan ủng hộ 1 · Ủng hộ

Tôi nghiêng về Rafael Juninho vì nhịp thi đấu gần đây khá ổn, chỉ cần giữ được cường độ là có thể bùng nổ. (cầu thủ mô phỏng)

Fan hoài nghi 2 · Hoài nghi

Dữ liệu lịch sử cho thấy Rafael Juninho vẫn có điểm yếu ở khâu chuyển trạng thái và chống phản công. (cầu thủ mô phỏng)

Bình luận đứng giữa 3 · Trung lập

Nếu xét tương quan lực lượng và phong độ, Rafael Juninho vẫn còn nhiều biến số cần theo dõi. (cầu thủ mô phỏng)

Fan đối lập 4 · Hoài nghi

Đừng vội lạc quan, Rafael Juninho cần chứng minh thực tế trên sân chứ không chỉ bằng danh tiếng. (cầu thủ mô phỏng)

Fan cổ vũ 5 · Ủng hộ

Mấu chốt của Rafael Juninho là tận dụng được cơ hội đầu tiên, nếu ghi bàn sớm thế trận sẽ dễ hơn. (cầu thủ mô phỏng)