Club Profile

🏟️ Ústí nad Labem

Hồ sơ CLB, phân tích phong độ và dữ liệu thi đấu cập nhật

Ústí nad Labem

Ústí nad Labem

FNL · Czech-Republic
Mã đội: UST Thành lập: 1927 Sân: Městský stadion Sức chứa: 4000
Điểm số
0
0 điểm/trận
Số trận
0
Xếp hạng N/A
Thắng · Hòa · Thua
0 · 0 · 0
Tỷ lệ thắng 0%
Hiệu số
N/A
0 bàn thắng / 0 bàn thua
Phong độ gần nhất
Chuỗi W/D/L
Sân nhà
4,000
Městský stadion

Phân tích chuyên môn

Trang thông tin Ústí nad Labem tập trung vào dữ liệu quan trọng của CLB tại FNL: thứ hạng, điểm số, hiệu suất thi đấu, lịch sử hình thành và cập nhật nhân sự. Đây là nguồn tham khảo hữu ích cho người theo dõi bóng đá mỗi ngày.

Với vị trí thứ 0 trên bảng xếp hạng FNL, Ústí nad Labem tích lũy được 0 điểm qua 0 trận. Đội có hiệu số +0 và tỷ lệ thắng 0.0% — cho thấy Ústí nad Labem đang cạnh tranh ở mức trung bình-top với 0 điểm trung bình mỗi trận.

Lịch sử đội bóng

Khởi nguồn từ Ústí nad Labem, 1927 ra đời từ năm 0 và đã phát triển thành một trong những CLB có ảnh hưởng nhất tại FNL qua nhiều thập kỷ.

Phong độ gần đây

Phong độ gần nhất (N/A): 0 thắng - 0 hòa - 0 thua qua 0 trận gần nhất tại FNL. Tỷ lệ thắng 0.0% và 0 điểm trung bình mỗi trận, cho thấy đội đang có nhịp thi đấu khó khăn.

Lịch thi đấu & Kết quả gần đây

Danh sách cầu thủ Ústí nad Labem

FAQ về Ústí nad Labem

CLB Ústí nad Labem đang thi đấu ở giải nào?

Ústí nad Labem hiện được ghi nhận thi đấu tại FNL.

Sân nhà của Ústí nad Labem ở đâu?

Đội bóng sử dụng sân Městský stadion tại Ústí nad Labem.

Mùa này Ústí nad Labem có phong độ ra sao?

Dữ liệu phong độ mùa hiện tại đang tiếp tục được đồng bộ.

HLV của Ústí nad Labem là ai?

Thông tin huấn luyện viên của Ústí nad Labem đang được cập nhật từ nguồn dữ liệu.

Ústí nad Labem được thành lập năm nào?

Ústí nad Labem được thành lập từ năm 1927, có tuổi đời 99 năm.

Thông tin mở rộng

Bản sắc CLB: Ústí nad Labem là câu lạc bộ đến từ Czech-Republic, thi đấu tại FNL.
Sân nhà: Ústí nad Labem chơi tại Městský stadion, Ústí nad Labem (sức chứa 4,000 khán giả).

Gợi ý theo dõi thêm

Bình luận mô phỏng về đội bóng

Fan ủng hộ 1 · Ủng hộ

Tôi nghiêng về Ústí nad Labem vì nhịp thi đấu gần đây khá ổn, chỉ cần giữ được cường độ là có thể bùng nổ. (đội bóng mô phỏng)

Fan hoài nghi 2 · Hoài nghi

Dữ liệu lịch sử cho thấy Ústí nad Labem vẫn có điểm yếu ở khâu chuyển trạng thái và chống phản công. (đội bóng mô phỏng)

Bình luận đứng giữa 3 · Trung lập

Nếu xét tương quan lực lượng và phong độ, Ústí nad Labem vẫn còn nhiều biến số cần theo dõi. (đội bóng mô phỏng)

Fan đối lập 4 · Hoài nghi

Đừng vội lạc quan, Ústí nad Labem cần chứng minh thực tế trên sân chứ không chỉ bằng danh tiếng. (đội bóng mô phỏng)

Fan cổ vũ 5 · Ủng hộ

Mấu chốt của Ústí nad Labem là tận dụng được cơ hội đầu tiên, nếu ghi bàn sớm thế trận sẽ dễ hơn. (đội bóng mô phỏng)