Club Profile

🏟️ Sichuan Jiuniu

Hồ sơ CLB, phân tích phong độ và dữ liệu thi đấu cập nhật

Sichuan Jiuniu

Sichuan Jiuniu

Super League · China
Mã đội: N/A Thành lập: 2006 Sân: Wuhua Hengpi Football Town Sức chứa: 10000
Điểm số
0
0 điểm/trận
Số trận
0
Xếp hạng N/A
Thắng · Hòa · Thua
0 · 0 · 0
Tỷ lệ thắng 0%
Hiệu số
N/A
0 bàn thắng / 0 bàn thua
Phong độ gần nhất
Chuỗi W/D/L
Sân nhà
10,000
Wuhua Hengpi Football Town

Phân tích chuyên môn

Sichuan Jiuniu là một trong những CLB được người hâm mộ tìm kiếm nhiều tại Super League. Hồ sơ đội bóng dưới đây tổng hợp thông tin sân nhà, lực lượng, lịch sử và phong độ gần nhất để người xem có góc nhìn đầy đủ trước mỗi vòng đấu.

Sichuan Jiuniu đã thi đấu 0 trận tại Super League mùa này, giành 0 điểm (trung bình 0.00 điểm/trận). Hiệu số bàn thắng bại là +0 (0 bàn thắng, 0 bàn thua), tỷ lệ thắng đạt 0.0%. Đây là nền tảng để người xem đánh giá chính xác sức mạnh của đội trước mỗi trận cầu.

Lịch sử đội bóng

Khởi nguồn từ Sichuan Jiuniu, 2006 ra đời từ năm 0 và đã phát triển thành một trong những CLB có ảnh hưởng nhất tại Super League qua nhiều thập kỷ.

Phong độ gần đây

Xét trên 0 trận gần nhất tại Super League, Sichuan Jiuniu giành được 0 điểm (0W-0D-0L). Hiệu suất này tương ứng với trung bình 0.00 điểm/trận và tỷ lệ thắng 0.0% — cơ sở để dự báo phong độ vòng tới.

Lịch thi đấu & Kết quả gần đây

Danh sách cầu thủ Sichuan Jiuniu

FAQ về Sichuan Jiuniu

CLB Sichuan Jiuniu đang thi đấu ở giải nào?

Sichuan Jiuniu hiện được ghi nhận thi đấu tại Super League.

Sân nhà của Sichuan Jiuniu ở đâu?

Đội bóng sử dụng sân Wuhua Hengpi Football Town tại Dongguan.

Mùa này Sichuan Jiuniu có phong độ ra sao?

Dữ liệu phong độ mùa hiện tại đang tiếp tục được đồng bộ.

HLV của Sichuan Jiuniu là ai?

Thông tin huấn luyện viên của Sichuan Jiuniu đang được cập nhật từ nguồn dữ liệu.

Sichuan Jiuniu được thành lập năm nào?

Sichuan Jiuniu được thành lập từ năm 2006, có tuổi đời 20 năm.

Thông tin mở rộng

Bản sắc CLB: Sichuan Jiuniu là câu lạc bộ đến từ China, thi đấu tại Super League.
Sân nhà: Sichuan Jiuniu chơi tại Wuhua Hengpi Football Town, Dongguan (sức chứa 10,000 khán giả).

Gợi ý theo dõi thêm

Bình luận mô phỏng về đội bóng

Fan ủng hộ 1 · Ủng hộ

Tôi nghiêng về Sichuan Jiuniu vì nhịp thi đấu gần đây khá ổn, chỉ cần giữ được cường độ là có thể bùng nổ. (đội bóng mô phỏng)

Fan hoài nghi 2 · Hoài nghi

Dữ liệu lịch sử cho thấy Sichuan Jiuniu vẫn có điểm yếu ở khâu chuyển trạng thái và chống phản công. (đội bóng mô phỏng)

Bình luận đứng giữa 3 · Trung lập

Nếu xét tương quan lực lượng và phong độ, Sichuan Jiuniu vẫn còn nhiều biến số cần theo dõi. (đội bóng mô phỏng)

Fan đối lập 4 · Hoài nghi

Đừng vội lạc quan, Sichuan Jiuniu cần chứng minh thực tế trên sân chứ không chỉ bằng danh tiếng. (đội bóng mô phỏng)

Fan cổ vũ 5 · Ủng hộ

Mấu chốt của Sichuan Jiuniu là tận dụng được cơ hội đầu tiên, nếu ghi bàn sớm thế trận sẽ dễ hơn. (đội bóng mô phỏng)