Club Profile

🏟️ San Telmo

Hồ sơ CLB, phân tích phong độ và dữ liệu thi đấu cập nhật

San Telmo

San Telmo

Primera Nacional · Argentina
Mã đội: TEL Thành lập: 1904 Sân: Estadio Dr. Osvaldo Francisco Baletto Sức chứa: 7500
Điểm số
0
0 điểm/trận
Số trận
0
Xếp hạng N/A
Thắng · Hòa · Thua
0 · 0 · 0
Tỷ lệ thắng 0%
Hiệu số
N/A
0 bàn thắng / 0 bàn thua
Phong độ gần nhất
Chuỗi W/D/L
Sân nhà
7,500
Estadio Dr. Osvaldo Francisco Baletto

Phân tích chuyên môn

San Telmo đang nhận được nhiều sự quan tâm tại Primera Nacional. Nội dung được tổ chức theo từng nhóm thông tin giúp người đọc nhanh chóng nắm bắt sức mạnh đội hình, bối cảnh cạnh tranh và nét đặc trưng chiến thuật của CLB.

San Telmo hoàn thành 0 trận với 0 điểm, ghi được 0 bàn và thủng lưới 0 bàn. Hiệu số +0 cùng tỷ lệ thắng 0.0% giúp người hâm mộ có cái nhìn rõ ràng về năng lực tấn công và phòng ngự của đội trong mùa giải.

Lịch sử đội bóng

San Telmo được thành lập năm 1904, có trụ sở tại Avellaneda, Provincia de Buenos Aires. Đội bóng đã trở thành một cái tên quen thuộc tại Primera Nacional, với nền tảng lịch sử vững chắc và đông đảo cổ động viên trung thành.

Phong độ gần đây

Xét trên 0 trận gần nhất tại Primera Nacional, San Telmo giành được 0 điểm (0W-0D-0L). Hiệu suất này tương ứng với trung bình 0.00 điểm/trận và tỷ lệ thắng 0.0% — cơ sở để dự báo phong độ vòng tới.

Lịch thi đấu & Kết quả gần đây

Danh sách cầu thủ San Telmo

FAQ về San Telmo

CLB San Telmo đang thi đấu ở giải nào?

San Telmo hiện được ghi nhận thi đấu tại Primera Nacional.

Sân nhà của San Telmo ở đâu?

Đội bóng sử dụng sân Estadio Dr. Osvaldo Francisco Baletto tại Avellaneda, Provincia de Buenos Aires.

Mùa này San Telmo có phong độ ra sao?

Dữ liệu phong độ mùa hiện tại đang tiếp tục được đồng bộ.

HLV của San Telmo là ai?

Thông tin huấn luyện viên của San Telmo đang được cập nhật từ nguồn dữ liệu.

San Telmo được thành lập năm nào?

San Telmo được thành lập từ năm 1904, có tuổi đời 122 năm.

Thông tin mở rộng

Bản sắc CLB: San Telmo là câu lạc bộ đến từ Argentina, thi đấu tại Primera Nacional.
Sân nhà: San Telmo chơi tại Estadio Dr. Osvaldo Francisco Baletto, Avellaneda, Provincia de Buenos Aires (sức chứa 7,500 khán giả).

Gợi ý theo dõi thêm

Bình luận mô phỏng về đội bóng

Fan ủng hộ 1 · Ủng hộ

Tôi nghiêng về San Telmo vì nhịp thi đấu gần đây khá ổn, chỉ cần giữ được cường độ là có thể bùng nổ. (đội bóng mô phỏng)

Fan hoài nghi 2 · Hoài nghi

Dữ liệu lịch sử cho thấy San Telmo vẫn có điểm yếu ở khâu chuyển trạng thái và chống phản công. (đội bóng mô phỏng)

Bình luận đứng giữa 3 · Trung lập

Nếu xét tương quan lực lượng và phong độ, San Telmo vẫn còn nhiều biến số cần theo dõi. (đội bóng mô phỏng)

Fan đối lập 4 · Hoài nghi

Đừng vội lạc quan, San Telmo cần chứng minh thực tế trên sân chứ không chỉ bằng danh tiếng. (đội bóng mô phỏng)

Fan cổ vũ 5 · Ủng hộ

Mấu chốt của San Telmo là tận dụng được cơ hội đầu tiên, nếu ghi bàn sớm thế trận sẽ dễ hơn. (đội bóng mô phỏng)