Club Profile

🏟️ Real Madrid III

Hồ sơ CLB, phân tích phong độ và dữ liệu thi đấu cập nhật

Real Madrid III

Real Madrid III

Mã đội: N/A Thành lập: N/A Sân: Ciudad Real Madrid Campo 3 Sức chứa: 3000
Điểm số
0
0 điểm/trận
Số trận
0
Xếp hạng N/A
Thắng · Hòa · Thua
0 · 0 · 0
Tỷ lệ thắng 0%
Hiệu số
N/A
0 bàn thắng / 0 bàn thua
Phong độ gần nhất
Chuỗi W/D/L
Sân nhà
3,000
Ciudad Real Madrid Campo 3

Phân tích chuyên môn

Real Madrid III đang nhận được nhiều sự quan tâm tại Segunda División RFEF - Group 5. Nội dung được tổ chức theo từng nhóm thông tin giúp người đọc nhanh chóng nắm bắt sức mạnh đội hình, bối cảnh cạnh tranh và nét đặc trưng chiến thuật của CLB.

Real Madrid III đã thi đấu 0 trận tại Segunda División RFEF - Group 5 mùa này, giành 0 điểm (trung bình 0.00 điểm/trận). Hiệu số bàn thắng bại là +0 (0 bàn thắng, 0 bàn thua), tỷ lệ thắng đạt 0.0%. Đây là nền tảng để người xem đánh giá chính xác sức mạnh của đội trước mỗi trận cầu.

Lịch sử đội bóng

Khởi nguồn từ Real Madrid III, 0 ra đời từ năm 0 và đã phát triển thành một trong những CLB có ảnh hưởng nhất tại Segunda División RFEF - Group 5 qua nhiều thập kỷ.

Phong độ gần đây

Chuỗi kết quả gần đây của Real Madrid III tại Segunda División RFEF - Group 5 là N/A (0W-0D-0L). Đội có trung bình 0.00 điểm/trận — thành tích này phản ánh độ ổn định tương đối trong giai đoạn vừa qua.

Lịch thi đấu & Kết quả gần đây

Danh sách cầu thủ Real Madrid III

FAQ về Real Madrid III

CLB Real Madrid III đang thi đấu ở giải nào?

Real Madrid III hiện được ghi nhận thi đấu tại Segunda División RFEF - Group 5.

Sân nhà của Real Madrid III ở đâu?

Đội bóng sử dụng sân Ciudad Real Madrid Campo 3 tại Madrid.

Mùa này Real Madrid III có phong độ ra sao?

Dữ liệu phong độ mùa hiện tại đang tiếp tục được đồng bộ.

HLV của Real Madrid III là ai?

Thông tin huấn luyện viên của Real Madrid III đang được cập nhật từ nguồn dữ liệu.

Real Madrid III được thành lập năm nào?

Thông tin năm thành lập của Real Madrid III đang được cập nhật.

Thông tin mở rộng

Bản sắc CLB: Real Madrid III là câu lạc bộ đến từ Spain, thi đấu tại Segunda División RFEF - Group 5.
Sân nhà: Real Madrid III chơi tại Ciudad Real Madrid Campo 3, Madrid (sức chứa 3,000 khán giả).

Gợi ý theo dõi thêm

Bình luận mô phỏng về đội bóng

Fan ủng hộ 1 · Ủng hộ

Tôi nghiêng về Real Madrid III vì nhịp thi đấu gần đây khá ổn, chỉ cần giữ được cường độ là có thể bùng nổ. (đội bóng mô phỏng)

Fan hoài nghi 2 · Hoài nghi

Dữ liệu lịch sử cho thấy Real Madrid III vẫn có điểm yếu ở khâu chuyển trạng thái và chống phản công. (đội bóng mô phỏng)

Bình luận đứng giữa 3 · Trung lập

Nếu xét tương quan lực lượng và phong độ, Real Madrid III vẫn còn nhiều biến số cần theo dõi. (đội bóng mô phỏng)

Fan đối lập 4 · Hoài nghi

Đừng vội lạc quan, Real Madrid III cần chứng minh thực tế trên sân chứ không chỉ bằng danh tiếng. (đội bóng mô phỏng)

Fan cổ vũ 5 · Ủng hộ

Mấu chốt của Real Madrid III là tận dụng được cơ hội đầu tiên, nếu ghi bàn sớm thế trận sẽ dễ hơn. (đội bóng mô phỏng)