Club Profile

🏟️ Al-Ittihad FC

Hồ sơ CLB, phân tích phong độ và dữ liệu thi đấu cập nhật

Al-Ittihad FC

Al-Ittihad FC

Pro League · Saudi-Arabia
Mã đội: ITT Thành lập: 1927 Sân: King Abdullah Sports City Sức chứa: 63079
Điểm số
0
0 điểm/trận
Số trận
0
Xếp hạng N/A
Thắng · Hòa · Thua
0 · 0 · 0
Tỷ lệ thắng 0%
Hiệu số
N/A
0 bàn thắng / 0 bàn thua
Phong độ gần nhất
Chuỗi W/D/L
Sân nhà
63,079
King Abdullah Sports City

Phân tích chuyên môn

Al-Ittihad FC là một trong những CLB được người hâm mộ tìm kiếm nhiều tại Pro League. Hồ sơ đội bóng dưới đây tổng hợp thông tin sân nhà, lực lượng, lịch sử và phong độ gần nhất để người xem có góc nhìn đầy đủ trước mỗi vòng đấu.

Với vị trí thứ 0 trên bảng xếp hạng Pro League, Al-Ittihad FC tích lũy được 0 điểm qua 0 trận. Đội có hiệu số +0 và tỷ lệ thắng 0.0% — cho thấy Al-Ittihad FC đang cạnh tranh ở mức trung bình-top với 0 điểm trung bình mỗi trận.

Lịch sử đội bóng

Lịch sử hình thành của Al-Ittihad FC từ năm 1927 tại Jeddah gắn liền với truyền thống bóng đá địa phương. Đội bóng là niềm tự hào của người hâm mộ trong khu vực và luôn cạnh tranh gay gắt tại Pro League.

Phong độ gần đây

Chuỗi kết quả gần đây của Al-Ittihad FC tại Pro League là N/A (0W-0D-0L). Đội có trung bình 0.00 điểm/trận — thành tích này phản ánh độ ổn định tương đối trong giai đoạn vừa qua.

Lịch thi đấu & Kết quả gần đây

Danh sách cầu thủ Al-Ittihad FC

FAQ về Al-Ittihad FC

CLB Al-Ittihad FC đang thi đấu ở giải nào?

Al-Ittihad FC hiện được ghi nhận thi đấu tại Pro League.

Sân nhà của Al-Ittihad FC ở đâu?

Đội bóng sử dụng sân King Abdullah Sports City tại Jeddah.

Mùa này Al-Ittihad FC có phong độ ra sao?

Dữ liệu phong độ mùa hiện tại đang tiếp tục được đồng bộ.

HLV của Al-Ittihad FC là ai?

Thông tin huấn luyện viên của Al-Ittihad FC đang được cập nhật từ nguồn dữ liệu.

Al-Ittihad FC được thành lập năm nào?

Al-Ittihad FC được thành lập từ năm 1927, có tuổi đời 99 năm.

Thông tin mở rộng

Bản sắc CLB: Al-Ittihad FC là câu lạc bộ đến từ Saudi-Arabia, thi đấu tại Pro League.
Sân nhà: Al-Ittihad FC chơi tại King Abdullah Sports City, Jeddah (sức chứa 63,079 khán giả).

Gợi ý theo dõi thêm

Bình luận mô phỏng về đội bóng

Fan ủng hộ 1 · Ủng hộ

Tôi nghiêng về Al-Ittihad FC vì nhịp thi đấu gần đây khá ổn, chỉ cần giữ được cường độ là có thể bùng nổ. (đội bóng mô phỏng)

Fan hoài nghi 2 · Hoài nghi

Dữ liệu lịch sử cho thấy Al-Ittihad FC vẫn có điểm yếu ở khâu chuyển trạng thái và chống phản công. (đội bóng mô phỏng)

Bình luận đứng giữa 3 · Trung lập

Nếu xét tương quan lực lượng và phong độ, Al-Ittihad FC vẫn còn nhiều biến số cần theo dõi. (đội bóng mô phỏng)

Fan đối lập 4 · Hoài nghi

Đừng vội lạc quan, Al-Ittihad FC cần chứng minh thực tế trên sân chứ không chỉ bằng danh tiếng. (đội bóng mô phỏng)

Fan cổ vũ 5 · Ủng hộ

Mấu chốt của Al-Ittihad FC là tận dụng được cơ hội đầu tiên, nếu ghi bàn sớm thế trận sẽ dễ hơn. (đội bóng mô phỏng)