Player Profile

⚽ Leon Rüeger

FC Schaffhausen · Challenge League

Leon Rüeger

Leon Rüeger

🏳️ Quốc tịch: Switzerland 📏 Chiều cao: 180 cm ⚖️ Cân nặng: 70 kg 🏟️ CLB: FC Schaffhausen 🏆 Giải đấu: Challenge League

Giới thiệu

Thông tin về Leon Rüeger được cập nhật theo dữ liệu local mới nhất, giúp người hâm mộ có thêm cơ sở khi đánh giá phong độ, vai trò chiến thuật và giá trị đóng góp của cầu thủ.

Ở giai đoạn hiện tại, Challenge League tiếp tục là nhân tố nhận được nhiều kỳ vọng từ người hâm mộ Leon Rüeger. Mức độ hiệu quả của cầu thủ thường gắn liền với cách đội bóng triển khai hệ thống tấn công.

Các CLB đã thi đấu

Trận đấu gần đây

Đồng đội cùng CLB

Thống kê sự nghiệp

Mùa giải CLB Số trận Đội hình Phút Bàn thắng Kiến tạo Thẻ vàng Thẻ đỏ
2024 FC Schaffhausen 4 0 74 0 0 0 0
2023 FC Schaffhausen 5 0 6 0 0 0 0
2023 FC Schaffhausen 0 0 0 0 0 0 0

Thông tin mở rộng

Hồ sơ: Leon Rüeger là cầu thủ quốc tịch Switzerland.
CLB hiện tại: FC Schaffhausen
Giải đấu: Challenge League
Đã thi đấu cho: FC Schaffhausen
Dữ liệu được cập nhật tự động từ nguồn API.

FAQ về Leon Rüeger

Leon Rüeger đang chơi cho đội nào?

Leon Rüeger hiện thuộc biên chế FC Schaffhausen.

Quốc tịch của Leon Rüeger là gì?

Leon Rüeger mang quốc tịch Switzerland.

Hồ sơ Leon Rüeger có cập nhật thường xuyên không?

Dữ liệu hồ sơ cầu thủ được đồng bộ định kỳ từ nguồn local cache để đảm bảo tốc độ tải trang và tính ổn định.

Cầu thủ này phù hợp với kiểu chiến thuật nào?

Thông thường, dữ liệu mô tả vai trò và bối cảnh thi đấu sẽ giúp người đọc hiểu rõ hơn cầu thủ phù hợp với cách vận hành tấn công nào.

Gợi ý theo dõi thêm

Bình luận mô phỏng về cầu thủ

Fan ủng hộ 1 · Ủng hộ

Tôi nghiêng về Leon Rüeger vì nhịp thi đấu gần đây khá ổn, chỉ cần giữ được cường độ là có thể bùng nổ. (cầu thủ mô phỏng)

Fan hoài nghi 2 · Hoài nghi

Dữ liệu lịch sử cho thấy Leon Rüeger vẫn có điểm yếu ở khâu chuyển trạng thái và chống phản công. (cầu thủ mô phỏng)

Bình luận đứng giữa 3 · Trung lập

Nếu xét tương quan lực lượng và phong độ, Leon Rüeger vẫn còn nhiều biến số cần theo dõi. (cầu thủ mô phỏng)

Fan đối lập 4 · Hoài nghi

Đừng vội lạc quan, Leon Rüeger cần chứng minh thực tế trên sân chứ không chỉ bằng danh tiếng. (cầu thủ mô phỏng)

Fan cổ vũ 5 · Ủng hộ

Mấu chốt của Leon Rüeger là tận dụng được cơ hội đầu tiên, nếu ghi bàn sớm thế trận sẽ dễ hơn. (cầu thủ mô phỏng)