Player Profile

⚽ Javier Avilés

Malaga · Segunda División

Javier Avilés

Javier Avilés

🏳️ Quốc tịch: Spain 📏 Chiều cao: 181 cm ⚖️ Cân nặng: 75 kg 🏟️ CLB: Malaga 🏆 Giải đấu: Segunda División

Giới thiệu

Thông tin về Javier Avilés được cập nhật theo dữ liệu local mới nhất, giúp người hâm mộ có thêm cơ sở khi đánh giá phong độ, vai trò chiến thuật và giá trị đóng góp của cầu thủ.

Trong bối cảnh cạnh tranh tại Segunda División, Javier Avilés, quốc tịch Spain đang thể hiện vai trò chuyên môn quan trọng cho Malaga. Khả năng xử lý bóng trong không gian hẹp và nhịp di chuyển không bóng là các yếu tố đáng chú ý.

Các CLB đã thi đấu

Trận đấu gần đây

Đồng đội cùng CLB

Thống kê sự nghiệp

Mùa giải CLB Số trận Đội hình Phút Bàn thắng Kiến tạo Thẻ vàng Thẻ đỏ
2024 Malaga 0 0 0 0 0 0 0
2024 Algeciras 6 5 391 1 0 4 0
2024 Leganes 0 0 0 0 0 0 0
2023 Malaga 11 2 298 0 0 1 0
2023 Amorebieta 15 7 631 1 0 1 0
2023 Leganes 0 0 0 0 0 0 0
2023 Amorebieta 0 0 0 0 0 0 0

Thông tin mở rộng

Hồ sơ: Javier Avilés là cầu thủ quốc tịch Spain.
CLB hiện tại: Malaga
Giải đấu: Segunda División
Đã thi đấu cho: Malaga, Algeciras, Leganes, Amorebieta
Dữ liệu được cập nhật tự động từ nguồn API.

FAQ về Javier Avilés

Javier Avilés đang chơi cho đội nào?

Javier Avilés hiện thuộc biên chế Malaga.

Quốc tịch của Javier Avilés là gì?

Javier Avilés mang quốc tịch Spain.

Hồ sơ Javier Avilés có cập nhật thường xuyên không?

Dữ liệu hồ sơ cầu thủ được đồng bộ định kỳ từ nguồn local cache để đảm bảo tốc độ tải trang và tính ổn định.

Cầu thủ này phù hợp với kiểu chiến thuật nào?

Thông thường, dữ liệu mô tả vai trò và bối cảnh thi đấu sẽ giúp người đọc hiểu rõ hơn cầu thủ phù hợp với cách vận hành tấn công nào.

Gợi ý theo dõi thêm

Bình luận mô phỏng về cầu thủ

Fan ủng hộ 1 · Ủng hộ

Tôi nghiêng về Javier Avilés vì nhịp thi đấu gần đây khá ổn, chỉ cần giữ được cường độ là có thể bùng nổ. (cầu thủ mô phỏng)

Fan hoài nghi 2 · Hoài nghi

Dữ liệu lịch sử cho thấy Javier Avilés vẫn có điểm yếu ở khâu chuyển trạng thái và chống phản công. (cầu thủ mô phỏng)

Bình luận đứng giữa 3 · Trung lập

Nếu xét tương quan lực lượng và phong độ, Javier Avilés vẫn còn nhiều biến số cần theo dõi. (cầu thủ mô phỏng)

Fan đối lập 4 · Hoài nghi

Đừng vội lạc quan, Javier Avilés cần chứng minh thực tế trên sân chứ không chỉ bằng danh tiếng. (cầu thủ mô phỏng)

Fan cổ vũ 5 · Ủng hộ

Mấu chốt của Javier Avilés là tận dụng được cơ hội đầu tiên, nếu ghi bàn sớm thế trận sẽ dễ hơn. (cầu thủ mô phỏng)