Player Profile

⚽ Gabriel Losada

Barbadás · Tercera División RFEF - Promotion - Play-offs

Gabriel Losada

Gabriel Losada

🏳️ Quốc tịch: Spain 🏟️ CLB: Barbadás 🏆 Giải đấu: Tercera División RFEF - Promotion - Play-offs

Giới thiệu

Thông tin về Gabriel Losada được cập nhật theo dữ liệu local mới nhất, giúp người hâm mộ có thêm cơ sở khi đánh giá phong độ, vai trò chiến thuật và giá trị đóng góp của cầu thủ.

Trong bối cảnh cạnh tranh tại Tercera División RFEF - Promotion - Play-offs, Gabriel Losada, quốc tịch Spain đang thể hiện vai trò chuyên môn quan trọng cho Barbadás. Khả năng xử lý bóng trong không gian hẹp và nhịp di chuyển không bóng là các yếu tố đáng chú ý.

Các CLB đã thi đấu

Trận đấu gần đây

Đồng đội cùng CLB

Thống kê sự nghiệp

Mùa giải CLB Số trận Đội hình Phút Bàn thắng Kiến tạo Thẻ vàng Thẻ đỏ
2024 Barbadás 25 25 2,203 0 0 6 0
2023 Barbadás 20 13 1,252 0 0 3 0

Thông tin mở rộng

Hồ sơ: Gabriel Losada là cầu thủ quốc tịch Spain.
CLB hiện tại: Barbadás
Đã thi đấu cho: Barbadás
Dữ liệu được cập nhật tự động từ nguồn API.

FAQ về Gabriel Losada

Gabriel Losada đang chơi cho đội nào?

Gabriel Losada hiện thuộc biên chế Barbadás.

Quốc tịch của Gabriel Losada là gì?

Gabriel Losada mang quốc tịch Spain.

Hồ sơ Gabriel Losada có cập nhật thường xuyên không?

Dữ liệu hồ sơ cầu thủ được đồng bộ định kỳ từ nguồn local cache để đảm bảo tốc độ tải trang và tính ổn định.

Cầu thủ này phù hợp với kiểu chiến thuật nào?

Thông thường, dữ liệu mô tả vai trò và bối cảnh thi đấu sẽ giúp người đọc hiểu rõ hơn cầu thủ phù hợp với cách vận hành tấn công nào.

Gợi ý theo dõi thêm

Bình luận mô phỏng về cầu thủ

Fan ủng hộ 1 · Ủng hộ

Tôi nghiêng về Gabriel Losada vì nhịp thi đấu gần đây khá ổn, chỉ cần giữ được cường độ là có thể bùng nổ. (cầu thủ mô phỏng)

Fan hoài nghi 2 · Hoài nghi

Dữ liệu lịch sử cho thấy Gabriel Losada vẫn có điểm yếu ở khâu chuyển trạng thái và chống phản công. (cầu thủ mô phỏng)

Bình luận đứng giữa 3 · Trung lập

Nếu xét tương quan lực lượng và phong độ, Gabriel Losada vẫn còn nhiều biến số cần theo dõi. (cầu thủ mô phỏng)

Fan đối lập 4 · Hoài nghi

Đừng vội lạc quan, Gabriel Losada cần chứng minh thực tế trên sân chứ không chỉ bằng danh tiếng. (cầu thủ mô phỏng)

Fan cổ vũ 5 · Ủng hộ

Mấu chốt của Gabriel Losada là tận dụng được cơ hội đầu tiên, nếu ghi bàn sớm thế trận sẽ dễ hơn. (cầu thủ mô phỏng)