Player Profile

⚽ David Peninha

Caxias · Gaúcho - 1

David Peninha

David Peninha

🏳️ Quốc tịch: Brazil 🏟️ CLB: Caxias 🏆 Giải đấu: Gaúcho - 1

Giới thiệu

David Peninha là cầu thủ được tìm kiếm nhiều trên hệ thống dữ liệu TySoLive. Trang hồ sơ này tổng hợp thông tin đội bóng chủ quản, quốc tịch, vị trí thi đấu và bối cảnh sự nghiệp để người xem theo dõi dễ dàng hơn.

Ở giai đoạn hiện tại, Gaúcho - 1 tiếp tục là nhân tố nhận được nhiều kỳ vọng từ người hâm mộ David Peninha. Mức độ hiệu quả của cầu thủ thường gắn liền với cách đội bóng triển khai hệ thống tấn công.

Các CLB đã thi đấu

Trận đấu gần đây

Đồng đội cùng CLB

Thống kê sự nghiệp

Mùa giải CLB Số trận Đội hình Phút Bàn thắng Kiến tạo Thẻ vàng Thẻ đỏ
2025 Caxias 0 0 0 0 0 0 0
2025 Manauara 2 0 59 1 0 0 0
2024 Caxias 0 0 0 0 0 0 0
2024 Caxias 8 1 208 0 0 1 0
2024 Caxias 0 0 0 0 0 0 0

Thông tin mở rộng

Hồ sơ: David Peninha là cầu thủ quốc tịch Brazil.
CLB hiện tại: Caxias
Giải đấu: Gaúcho - 1
Đã thi đấu cho: Caxias, Manauara
Dữ liệu được cập nhật tự động từ nguồn API.

FAQ về David Peninha

David Peninha đang chơi cho đội nào?

David Peninha hiện thuộc biên chế Caxias.

Quốc tịch của David Peninha là gì?

David Peninha mang quốc tịch Brazil.

Hồ sơ David Peninha có cập nhật thường xuyên không?

Dữ liệu hồ sơ cầu thủ được đồng bộ định kỳ từ nguồn local cache để đảm bảo tốc độ tải trang và tính ổn định.

Cầu thủ này phù hợp với kiểu chiến thuật nào?

Thông thường, dữ liệu mô tả vai trò và bối cảnh thi đấu sẽ giúp người đọc hiểu rõ hơn cầu thủ phù hợp với cách vận hành tấn công nào.

Gợi ý theo dõi thêm

Bình luận mô phỏng về cầu thủ

Fan ủng hộ 1 · Ủng hộ

Tôi nghiêng về David Peninha vì nhịp thi đấu gần đây khá ổn, chỉ cần giữ được cường độ là có thể bùng nổ. (cầu thủ mô phỏng)

Fan hoài nghi 2 · Hoài nghi

Dữ liệu lịch sử cho thấy David Peninha vẫn có điểm yếu ở khâu chuyển trạng thái và chống phản công. (cầu thủ mô phỏng)

Bình luận đứng giữa 3 · Trung lập

Nếu xét tương quan lực lượng và phong độ, David Peninha vẫn còn nhiều biến số cần theo dõi. (cầu thủ mô phỏng)

Fan đối lập 4 · Hoài nghi

Đừng vội lạc quan, David Peninha cần chứng minh thực tế trên sân chứ không chỉ bằng danh tiếng. (cầu thủ mô phỏng)

Fan cổ vũ 5 · Ủng hộ

Mấu chốt của David Peninha là tận dụng được cơ hội đầu tiên, nếu ghi bàn sớm thế trận sẽ dễ hơn. (cầu thủ mô phỏng)